Til hvers er manganflaka notað? Tæknileg leiðarvísir fyrir kaupendur úr ryðfríu stáli, áli, rafhlöðum og suðu

Oct 29, 2025

Skildu eftir skilaboð

Til hvers er manganflaka notað? Tæknileg leiðarvísir fyrir kaupendur úr ryðfríu stáli, áli, rafhlöðum og suðu

 

Rafgreiningarmanganmálmflaga (EMM) - silfur-grá, brothætt flöga með 99,7% Mn lágmarki - er hæsta-hreinleikaform mangans sem verslað er með í lausu. Það er aðal mangangjafinn fyrir 200-röð ryðfríu stáli, há-manganslitþolnu-stáli, 3xxx álblöndur, rafhlöðu-manganefni og suðuefni. Þessi leiðarvísir sundurliðar hvert forrit með sérstökum Mn innihaldssviðum, einkunnatilvísunum og staðgöngureglum - þannig að innkaupastjóri getur tengt einkunnanúmer við manganþyngd sem krafist er á hvert tonn af fullunninni málmblöndu.

Helstu veitingar

EMM flögur (99,7% Mn) eru aðgreindar frá ferrómangani (FeMn, ~75% Mn).Notaðu EMM þegar hreinleiki er takmarkaður - ryðfríu stáli, álblöndur og forvera rafhlöðu. Notaðu FeMn þegar afoxun í tonnatali og lausablöndur eru í forgangi í kolefnisstáli.

Hvert niðurstreymisforrit miðar á tiltekið Mn svið.201 ryðfrítt stál: 5,5–7,5% Mn. Hadfield slitstál: 12–14% Mn. Ál 3003: 1,0–1,5% Mn. Suðu rafskaut: 0,4–1,6% Mn í útfelldum málmi. Þekktu markmiðið þitt áður en þú pantar.

EMM flögur eru ekki notaðar beint í rafhlöður.Það er leyst upp og unnið í mangansúlfat (MnSO₄) eða rafgreiningarmangandíoxíð (EMD). Ef kaupandinn þinn biður um „rafhlöðu-mangan“ skaltu útskýra hvort hann þurfi EMM, MnSO₄ eða EMD - þá er þetta ekki sama vara.

Óhreinindamörk skilgreina verðlagið.Se Minna en eða jafnt og 0,10%, C Minna en eða jafnt og 0,04%, S Minna en eða jafnt og 0,05%, P Minna en eða jafnt og 0,005% - þessi snefilefni ákvarða hvort lota sé viðunandi fyrir ryðfríu stáli á móti ál eða efnanotkun. Því þéttari sem forskriftin er, því hærra iðgjaldið.

modular-1
Þarftu rafgreiningarmanganflögu? Fáðu tilboð innan 24 klukkustunda

Tilgreindu hreinleikastig þitt (99,7%–99,9%), pökkunarval og mánaðarlegt magn. Við sendum frá Anyang í Kína til 100+ landa.

Netfang:market@zanewmetal.com· WhatsApp: +86 155 1882 4805

1. Hvað er rafgreiningarmanganflögur (EMM)?

Rafgreiningarmanganmálmflögur eru framleiddar með því að leysa upp mangangrýti í brennisteinssýru, hreinsa mangansúlfatlausnina sem myndast og setja málmmangan á bakskautsplötur úr ryðfríu stáli með rafgreiningu. Málmurinn sem settur er af er fjarlægður, þveginn, þurrkaður og brotinn í flögur, venjulega 2–4 ​​mm þykkar og 10–40 mm í þvermál. Niðurstaðan er málmmangan - ekki málmgrýti, ekki oxíð, ekki járnblendi - með nafnhreinleika 99,7% Mn lágmarks.

Stjórnandi kínverski landsstaðallinn er GB/T 2774-2006 (rafgreiningarmanganmálmur), sem skilgreinir fjórar einkunnir. Taflan hér að neðan sýnir óhreinindaþökin sem aðgreina hvert þrep:

Einkunn Mn (mín.) C (hámark) S (hámark) P (hámark) Fe (hámark) Si (hámark) Se (hámark) Dæmigert forrit
DJMn99.7 99.7% 0.04% 0.05% 0.005% 0.03% 0.02% 0.10% Stálsmíði, álblöndur, almenn málmvinnsla
DJMn99.8 99.8% 0.03% 0.03% 0.005% 0.02% 0.01% 0.08% Sérhæfðar málmblöndur, hærra- ryðfríu stáli
DJMn99,85 99.85% 0.02% 0.02% 0.004% 0.01% 0.008% 0.05% Rafeindatækni, MnSO₄ undanfari
DJMn99.9 99.9% 0.01% 0.01% 0.003% 0.005% 0.005% 0.03% Rannsóknir, hálfleiðari

Heimild: GB/T 2774-2006. Selen (Se) er ferli leifar úr rafgreiningarfrumuaukefninu (SeO₂). Lág-Se- og Se-frjáls einkunn eru fáanleg ef óskað er eftir forritum þar sem selenflutningur er óviðunandi.

ZhenAn International útvegar DJMn99.7 og DJMn99.8 sem staðlaðar lagerflokkar, pakkað í 1 tonna stóra poka eða 50 kg stáltunnur með innri pólýetýlenfóðri.

2. Manganflögur í stálframleiðslu: Afoxun, málmblöndur og stigstýring

2.1 Þrjár aðgerðir mangans í bráðnu stáli

Mangan sinnir þremur aðskildum störfum við stálframleiðslu - og skiptir hvert um sig máli fyrir annan kaupanda:

Afoxun og brennisteinslosun.Mangan hefur meiri sækni í súrefni og brennisteini en járn. Það hreinsar uppleyst súrefni (myndar MnO, sem flýtur inn í gjallið) og bindur brennisteinn sem MnS, sem kemur í veg fyrir myndun FeS-filma með lágum-bræðslu-marki sem valda heitum stuttum við veltingu. Í þessu hlutverki eru EMM flögur og FeMn starfrænt jafngildar - valið fer eftir því hvort hægt sé að þola önnur óhreinindi frá FeMn (kolefni, fosfór, sílikon).

Austeníta stöðugleiki.Mangan lækkar umbreytingarhitastig austeníts-í-ferríts. Í stáli með 5% Mn eða meira er hægt að halda austenítfasanum við stofuhita. Þetta er vélbúnaðurinn á bak við 200-röð ryðfríu stáli og Hadfield manganstáli - bæði treysta á Mn (frekar en dýrt nikkel) til að koma á stöðugleika í FCC kristalbyggingunni.

Styrkur og harðni.Hver 0,1% aukning á manganinnihaldi eykur togstyrk lág-kolefnisstáls um það bil 10–15 MPa. Mn færir einnig ferilinn fyrir samfellda kælingu umbreytingu (CCT) til hægri, og eykur hersluhæfni - dýptina sem slökkt stál harðnar. Þess vegna bera meðalstál-kolefnisverkfræði (AISI 1045, 4140) 0,6–1,0% Mn.

3. Mangan í ryðfríu stáli: 200-röð og 300-röð

3.1 200-Röð: Mangan sem staðgengill fyrir nikkel

Einkennandi eiginleiki 200-röð austenítískra ryðfríu stáli er að skipta nikkel að hluta út fyrir mangan og köfnunarefni. Einkunn 201 - mest framleidda 200-röð einkunn - sýnir hagfræðina: hún inniheldur aðeins 3,5–5,5% Ni (á móti. 8.0–10,5% í 304), þar sem 5,5–7,5% Mn og 0,05–0,25% N fylla í austenítið.

Einkunn Kr Ni Mn N C (hámark) Mn uppspretta (á hvert tonn af stáli)
201 (UNS S20100) 16.0–18.0% 3.5–5.5% 5.5–7.5% 0.05–0.25% 0.15% ~55–75 kg EMM flögur (99,7%)
202 (UNS S20200) 17.0–19.0% 4.0–6.0% 7.5–10.0% Minna en eða jafnt og 0,25% 0.15% ~75–100 kg EMM flögur (99,7%)
304 (UNS S30400) 18.0–20.0% 8.0–10.5% Minna en eða jafnt og 2,0% Minna en eða jafnt og 0,10% 0.08% ~0–20 kg (afgangur + afoxun; FeMn dugar venjulega)
316 (UNS S31600) 16.0–18.0% 10.0–14.0% Minna en eða jafnt og 2,0% Minna en eða jafnt og 0,10% 0.08% ~0–20 kg (FeMn venjulega notað)

Samsetningarsvið samkvæmt ASTM A240/A240M. Mn neysla á tonn gerir ráð fyrir 92–95% Mn endurheimt í bræðslustöðinni. Raunverulegt viðbótarhlutfall fer eftir hleðslusamsetningu (úrgangur, ávöxtun, önnur Mn-burðarinntak).

Fyrir 300-raðir flokkar (304, 316), er mangan ekki aðalblendiefni - það er til staðar í minna en eða jafnt og 2,0% sem leifar frá afoxun og sem heitt-vinnsluefni. Í þessum flokkum er venjulegt ferrómangan hagkvæmt val; EMM flögur eru óþarfar nema bræðslan krefjist mjög strangrar fosfórstýringar (P Minna en eða jafnt og 0,005%) sem FeMn getur ekki skilað.

3.2 Hagnýt innkauparegla

Ef ryðfríu stálbræðsluverksmiðjan þín framleiðir 200-röð (201, 202, 204Cu) - kauptu EMM flögur. Ef verslunin þín framleiðir 300-raðir (304, 316, 321) - kauptu ferrómangan með miklu kolefni (HC FeMn, ~75% Mn) og geymdu EMM aðeins fyrir fosfór mikilvægan hita.

4. Há-manganslitþolið-stál (Hadfield Steel)

Hadfield stál - nefnt eftir Robert Hadfield, sem fékk einkaleyfi á það í 1882 - er austenítískt manganstál sem inniheldur 11,5–14,0% Mn og 1,05–1,35% C (samkvæmt ASTM A128). Það er upprunalega verkið sem-herðir stál: yfirborðshörku þess hoppar úr ~200 HB í-steyptu ástandi í yfir 550 HB við endurtekið högg, á meðan kjarninn er enn sterkur og sveigjanlegur.

ASTM A128 einkunn C Mn Cr (valfrjálst) Dæmigert forrit
A bekk 1.05–1.35% Stærra en eða jafnt og 11,0% - Almenn slithlutir, minni högg
Bekkur B-2 1.05–1.20% 11.5–14.0% - Jaw crusher liners, keilu crusher möttlar
Bekkur C 1.05–1.35% 11.5–14.0% 1.5–2.5% Mikið-slit + miðlungs-áhrif: rennur, myllur
Bekkur E-1 0.70–1.30% 11.5–14.0% - Járnbrautarþveranir, beltastígar, gröfuskífur

Heimild: ASTM A128/A128M. Raunverulegt Mn innihald í fullunnum steypum er venjulega 12,0–13,5%. Fyrir 1 tonna steypu við 13% Mn þarf bræðslan ~130 kg af Mn. Notkun 99,7% EMM flögu krefst ~140 kg af flögum (miðað við 93% Mn endurheimt í steypuofni).

Hadfield stálsteypur nota venjulega mikið-kolefnisferrómangan sem magn Mn uppsprettu vegna þess að kolefni er þegar tilgreint við ~1,2% og kolefnisinnihald FeMn (~7%) skaðar ekki samsetninguna. EMM flögur eru aðeins notaðar sem endanleg klippa viðbót til að ná nákvæmum Mn markmiðum eða þegar ruslahleðslan er þegar að þrýsta á kolefnisþakið.

5. Mangan í álblöndu (3xxx röð)

3xxx röð unnu álblöndur notar mangan sem aðal málmblöndunarefni við 1,0–1,5% Mn. Mangan bætir styrkleika með því að styrkja -lausn í föstu formi og myndun fíngerðra Al₆Mn dreifiefna sem festa kornamörk og hindra endurkristöllun. Þessar málmblöndur eru ó-hita-meðhöndlaðar - styrkur þeirra kemur frá vinnuherðingu (álagsherðingu) við velting eða mótun.

Álblöndu Mn Mg Dæmigerður togstyrkur (glæður) Aðalumsókn
3003 1.0–1.5% - 110–130 MPa Málmsmíði, eldunaráhöld, efnabúnaður, smíðavélar
3004 1.0–1.5% 0.8–1.3% 170–215 MPa Drykkjarbakkar, þakplötur, geymslutankar
3105 0.3–0.8% 0.2–0.8% 100–150 MPa Íbúðarklæðningar, húsbílaplötur, rigning- með vörur

Samsetning á skráningarskrá Álsambandsins. Togstyrkur er fyrir O-temprun (glæðing). H14 hitagildin eru ~40–60% hærri.

Í álsteypuhúsum er EMM flögur ekki hlaðinn beint í bræðsluna - það myndi sökkva til botns vegna þéttleika þess (7,2 g/cm³ á móti 2,7 g/cm³ áls) og leysast hægt upp. Þess í stað er EMM forblandað í Al-Mn kubba eða töflur (venjulega 75% Mn, 25% Al) með duftmálmvinnslu eða hraðri storknun. Fyrir 3003 bræðslu við 1,2% Mn markmið þarf 10 tonna ofn um það bil 160 kg af Al-75Mn kubba (eða jafngildi ~120 kg af EMM flögum sem notuð eru til að búa til þá kubba).

6. Mangan í rafhlöðuefni: Aðskilja EMM, EMD og MnSO₄

Þetta er algengasta ruglingsatriðið við innkaup á mangani og ef það er rangt getur það leitt til ónothæfrar sendingar. Taflan hér að neðan kortleggur aðfangakeðjuna:

Efni Form Mn Efni Framleiðsluleið Lokanotkun í rafhlöðum
EMM Flake Silfur-grá málmflaga 99,7–99,9% Mn Rafvinnsla frá MnSO₄ Forveri MnSO₄ og EMD - ekki notaður beint í frumur
MnSO₄ (mangansúlfat) Ljósbleikt kristallað duft ~32% Mn EMM leyst upp í brennisteinssýru, hreinsun, kristöllun Forveri fyrir NMC bakskaut (LiNiₓMnᵧCo₂O₂)
EMD (raflausn mangandíoxíð) Svart/dökkbrúnt duft ~60% Mn Rafgreining á MnSO4 lausn; setur MnO₂ á rafskaut Bakskautsvirkt efni í LMO (LiMn₂O₄) og basískum frumum
LMO (Lithium Manganese Oxide) Svart duft ~61% Mn Föst-viðbrögð: EMD + Li₂CO₃ við 750–800 gráður Fullbúið bakskautduft; send til frumuframleiðenda

Mn innihaldstölur eru áætluð. Innkaupakeðjan er EMM → MnSO₄ eða EMD → bakskautduft → rafhlaða klefi. Vita hvaða hlekkur í keðjunni kaupandi þinn á.

ZhenAn International útvegar EMM flögu sem forvera andstreymis. Ef lokanotkunin er bakskautframleiðsla rafhlöðunnar er flögan venjulega send til efnavinnsluaðila sem leysa það upp í mangansúlfat. Við framleiðum ekki EMD eða MnSO₄ í-húsi, en við getum tengt kaupendur við hæfa örgjörva í Kína.

7. Mangan í suðuvörur

Mangan er ómissandi innihaldsefni í suðu rafskautum, flæði-kjarna vírum og rafsuðuflæði í kafi. Það þjónar tveimur hlutverkum í suðulauginni:

Deoxidizer og desulfurizer. Just as in steelmaking, Mn in the weld pool scavenges oxygen and sulfur, preventing porosity and hot cracking. Weld metal without adequate Mn (>0,5%) er viðkvæmt fyrir miðlínusprungum í spenntum liðum.

Styrkur og seigleiki.Mn betrumbætir suðumálmkornbygginguna og eykur togstyrk. Við suðu á kolefnisstáli er Mn-innihald í suðunni sem fellur niður venjulega á bilinu 0,5% til 1,6%, þar sem hærra Mn skilar meiri styrk og bættri Charpy V-skorpuseigu við lágt hitastig.

Gerð rekstrarvara Dæmigert Mn í innfelldri suðu Mn Heimild Umsókn
E6013 (rútíl rafskaut) 0,3–0,6% Mn FeMn duft eða EMM í flæðihúð Almenn tilbúningur, málmplötur
E7018 (lágt-vetnisrafskaut) 0,5–1,2% Mn FeMn + EMM í flæðihúð Byggingarstál, þrýstihylki
E71T-1 (flæðiskjarnavír) 1,2–1,8% Mn EMM eða FeMn í kjarnafyllingu Skipasmíði, þungur búnaður
kafbogavír (EM12K) 1,0–1,5% Mn Mn í gegnheilri vírstöng (for-blendi) Pípumyllur, vindturnasmíði

Innihald suðu Mn svið í samræmi við AWS A5.1 / A5.20 / A5.17 flokkanir. Rafskautaframleiðendur nota EMM flögur í flæðishúðun þegar lítið fosfór (P Minna en eða jafnt og 0,005%) er mikilvægt, vegna þess að FeMn ber venjulega 0,15–0,30% P.

Rafskautaframleiðendur kaupa venjulega EMM flögur í 99,7% bekk, mala það í -100 möskva duft og blanda því inn í flæðihúðina ásamt rútíli, kalsíumkarbónati og járnblendi. Árleg notkun á meðalstórri rafskautaverksmiðju (5.000–10.000 tonn af rafskautum) er um það bil 20–50 tonn af EMM flögum.

8. Mn Content-Performance Relationship: A Quick Reference

Umsókn Mn svið í fullunnu efni EMM Flake á hvert tonn Árangursmælikvarði
Lítið-kolefnisstál (aðeins afoxun) 0,3–0,6% Mn 3-6 kg Bætir við 30–60 MPa togþol; kemur í veg fyrir heitan skammt
Meðal-kolefnisstál (AISI 1045) 0,6–0,9% Mn 6–9 kg Eykur hersluhæfni til að slökkva-og-temprun
201 ryðfríu stáli 5,5–7,5% Mn 55–75 kg Stöðugar austenít; kemur í stað Ni; ekki-segulmagnaðir
202 ryðfríu stáli 7,5–10,0% Mn 75–100 kg Hærra Mn bætir upp lægra Ni (4,0–6,0%)
Hadfield stál (ASTM A128) 12,0–14,0% Mn ~130–150 kg Vinna-harkar úr 200 → 550 HB undir höggi
Ál 3003 álfelgur 1,0–1,5% Mn ~120 kg (með Al–75Mn kubba) +30–50 MPa á móti óblanduðu Al (1100)
Suðu rafskaut (E7018, flæðihúð) 0,5–1,2% Mn í innborgun Mismunandi eftir flæðiformúlu (5–15 kg á hvert tonn af rafskautum) Bætir slitþol við -30 gráður

EMM neyslutölur eru leiðbeinandi og gera ráð fyrir 92–95% Mn bata. Raunverulegt viðbótarhraði fer eftir ofntegund, hleðslusamsetningu og efnafræði marksins. Reiknaðu alltaf viðbætur út frá hleðslu-þyngdarhitajöfnuði - ekki út frá uppflettitöflu eingöngu. Tölur fyrir ál endurspegla EMM sem neytt er andstreymis til að framleiða Al-Mn aðalblendi.

Algengar spurningar

Hver er munurinn á rafgreiningarmanganflögum (EMM) og ferrómangani (FeMn)?

EMM flögur er há-málmmangan (99,7% Mn lágmark) framleitt með rafgreiningu. Ferrómangan (FeMn) er járn-manganblendi með 65–80% Mn, framleitt í kafi ljósbogaofnum úr mangangrýti. EMM er notað þar sem hreinleiki skiptir máli - sérstál, álblöndur og efnaforefni. FeMn er magnafoxunar- og málmblandaefnið fyrir venjulega kolefnis- og lág-blendiframleiðslu. Innkaupastjórar ættu að tilgreina EMM þegar forritið þolir ekki viðbótarkolefni, fosfór eða járn frá FeMn.

Hversu mikið af manganflögum er bætt við á hvert tonn af 201 ryðfríu stáli?

Gráða 201 ryðfríu stáli miðar við 5,5–7,5% Mn í fulluninni bræðslu. Til að ná 6,5% miðpunkti þarf um það bil 65 kg af Mn á hvert tonn. Hins vegar fer hleðsluútreikningurinn eftir því hvort önnur mangan-ber efni (rusl, FeMn) eru í hitanum. Dæmigerð 201 bræðsla sem notar 99,7% EMM flögu sem aðal Mn uppsprettu bætir við 55–75 kg af flögum á hvert tonn af fljótandi stáli, leiðrétt fyrir Mn endurheimtarhlutfall (~92–95%) í ofninum.

Er hægt að nota rafgreiningarmanganflög beint í litíum-jónarafhlöður?

Nei. Rafgreiningarmanganmálmflögur (EMM) er málmmangan - það er ekki hægt að nota beint í bakskaut rafhlöðunnar. Aðfangakeðja rafhlöðunnar breytir EMM í mangansúlfat (MnSO₄) eða rafgreiningarmangandíoxíð (EMD) fyrir notkun. MnSO4 er undanfari fyrir NMC (litíum nikkel mangan kóbalt oxíð) bakskaut; EMD er notað í litíum manganoxíð (LMO / LiMn₂O₄) bakskaut og basískum rafhlöðum. Innkaupastjórar sem útvega rafhlöðuforrit ættu að sannreyna hvort birgir þeirra sé að vitna í EMM flake, MnSO₄ eða EMD - þetta eru aðskildar vörur með mismunandi verð og forskriftir.

Hvaða Mn hreinleikastig eru fáanleg fyrir rafgreiningarmanganflögur?

Staðlað EMM flögur koma í fjórum hreinleikaflokkum: 99,7% (viðskiptaflokkur, hentugur fyrir flesta stálframleiðslu og álblöndur), 99,8% (lítið-óhreinindi, fyrir sérmálmblöndur), 99,85% (mikill-hreinleiki, fyrir rafeindatækni og háþróaða málmblöndur), og (ofur-mikill-hreinleiki, fyrir rannsóknir og hálfleiðaraforrit). Lykilóhreinindamörkin á GB/T 2774-2006 eru C Minna en eða jafnt og 0,04%, S Minna en eða jafnt og 0,05%, P Minna en eða jafnt og 0,005%, Fe Minna en eða jafnt og 0,03%, Si Minna en eða jafnt og 0,02% eða jafnt og 0,02% eða jafnt og Se Minna en 0,02%. ZhenAn International veitir 99,7% og 99,8% einkunnir sem staðal, með hærri hreinleika í boði sé þess óskað.

Hvernig ætti að geyma rafgreiningarmanganflögur til að koma í veg fyrir oxun?

EMM flögur oxast við snertingu við raka og loft og myndar dökkt oxíð yfirborðslag sem dregur úr virku Mn innihaldi. Geymið flögur í þurru, loftræstu vöruhúsi við hlutfallslegan raka undir 60%. Geymið upprunalegu lokuðu umbúðirnar (venjulega 1-tonn stórpokar eða 50-kg trommur með innri plastfóðri) ósnortinn þar til notkun er notuð. Opnað efni ætti að neyta innan 30 daga. Fyrir langtímageymslu lengur en í 6 mánuði er mælt með köfnunarefnis-teppi eða lofttæmilokuðum umbúðum. Forðist að stafla beint á steypt gólf - notaðu bretti með rakavörnum.

Heimildir

GB/T 2774-2006 - Rafgreiningarmanganmálmur. Staðlastofnun Kína. https://www.gbstandards.org/GB_T_2774-2006.html (sótt 2026-08-06)

ASTM A240/A240M-24 - staðalforskrift fyrir króm og króm-nikkel ryðfríu stáli plötu, plötu og ræmur fyrir þrýstihylki og fyrir almenna notkun. https://www.astm.org/a0240_a0240m-24.html (sótt 2026-08-06)

ASTM A128/A128M-93(2022) - Staðlað forskrift fyrir stálsteypur, austenítískt mangan. https://www.astm.org/a0128_a0128m-93r22.html (sótt 2026-08-06)

IspatGuru - „Mangan í stáli“ (29. september 2014). https://www.ispatguru.com/manganese-in-steels/ (sótt 2026-08-06)

British Stainless Steel Association - "Stainless Steels to Behold - 201." https://bssa.org.uk/stainless-steels-to-behold-201/ (sótt 2026-08-06)

Xometry - „Mangan (Mn): frumefni, notkun og formúla“ (6. maí 2023). https://www.xometry.com/resources/materials/what-is-manganese/ (sótt 2026-08-06)

Argonne National Laboratory - "Update of the Manganese Pathway in GREET 2021." https://greet.anl.gov/files/mn_update_2021 (sótt 2026-08-06)

Aluminum Association - International Alloy Designations and Chemical Composition Limits for Wrought Aluminum and Wrought Aluminum Alloys (Teal Sheets, 2018). https://www.aluminum.org/teal-sheets (sótt 2026-08-06)

ZhenAn International Co., Limited - Vörulýsingablöð fyrir rafgreiningarmanganflögur (á skrá). ISO 9001:2015 vottorð nr.. 0350124Q30630R0S.

AWS A5.1/A5.1M:2012 - Tæknilýsing fyrir rafskaut úr kolefnisstáli fyrir varma málmbogasuðu. American Welding Society. https://pubs.aws.org/ (sótt 2026-08-06)

Allir staðlar og tæknilegar tölur voru sannreyndar gegn tilvitnuðum heimildum frá og með uppfærsludegi. Ef þú finnur villu, hafðu sambandmarket@zanewmetal.comsvo við getum leiðrétt það.

modular-1
Fáðu manganflöguna þína frá 30 ára birgi

ZhenAn International afhendir EMM flögur (99,7%–99,9% Mn) í 1-tonna stóra pokum eða 50-kg tunnum. 150,000+ MT árlegri afköst. SGS-prófað. Tilgreindu einkunn þína, magn og áfangastað - við gefum upp innan eins virkra dags.

Netfang:market@zanewmetal.com· WhatsApp: +86 155 1882 4805